Sinh Viên Tình Nguyện BXMĐ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Tình Nguyện BXMĐ

Nhiệt Tình-Tự Tin-Năng Động-Sáng Tạo

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Latest topics

» Máy đo tình yêu
by kimhuong Wed Nov 23, 2011 9:29 pm

» khong nghe thiet rang chiu
by hangocngan Sun Jul 31, 2011 6:27 am

» Mem tự "xướng"
by bo_gia90 Fri Jun 03, 2011 9:46 pm

» TIẾP SỨC MÙA THI 2011: 17.000 SINH VIÊN HỖ TRỢ THÍ SINH
by Thế Bảo Fri May 27, 2011 10:55 pm

» "Điểm danh" những lỗi của con gái khiến con trai cực kì ghét
by Thế Bảo Fri May 27, 2011 10:49 pm

» Giới hạn giữa thích và yêu
by gianggiangonline Mon Mar 14, 2011 9:26 am

» Những bài hát hay của nhóm nhạc Backstreet Boy
by nguyenhungson72 Fri Feb 25, 2011 1:08 am

» Bánh đa cua Hải Phòng
by jasmine Tue Feb 01, 2011 9:23 pm

» Truyền thuyết hoa hồng xanh.
by jasmine Tue Feb 01, 2011 2:50 am

» Triết lý "yêu".ok!!!
by jasmine Tue Feb 01, 2011 2:01 am

Top posters
ThanhNguyen (245)
Sự đáng yêu của con gái!!! Vote_lcapSự đáng yêu của con gái!!! Voting_barSự đáng yêu của con gái!!! Vote_rcap 
Thế Bảo (237)
Sự đáng yêu của con gái!!! Vote_lcapSự đáng yêu của con gái!!! Voting_barSự đáng yêu của con gái!!! Vote_rcap 
KeyOfLove (100)
kimhuong (76)
hangocngan (71)
Member_Vip (58)
songtinh211 (51)
bo_gia90 (50)
kevin_nguyen (25)
hoang_sun123 (21)

Thống Kê
Hiện có 13 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 13 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 57 người, vào ngày Thu Feb 01, 2024 5:32 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 108 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: ngoclien46

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1102 in 364 subjects

You are not connected. Please login or register

Sự đáng yêu của con gái!!!

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Sự đáng yêu của con gái!!! Empty Sự đáng yêu của con gái!!! Wed Jul 21, 2010 11:24 am

kimhuong

kimhuong
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng

1. Giả vờ đụng khẽ tay anh. Nhưng anh phải giữ tay em lại, thật lòng đấy nhé.

2. Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh. Nhưng anh cứ ôm em-giả vờ sợ mất em, anh nhé.

3. Em sẽ cố tình im lặng. Để anh cuống hỏi “Em đâu…”, thật lòng được không?

4. Em sẽ giả vờ đau chân để tụt lại phía sau. Nhưng anh phải đợi, đợi em nghiêm túc ấy. Và rụt rè đề nghị: "Thôi, hay là anh cõng…".

5. Lên xe, em làm như buồn ngủ. Biết em giả vờ rồi nhưng đừng nhích bờ vai khỏi mái đầu em.

6. Giả vờ mình yêu nhau anh nhé. Để em được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai nhắn tin cho anh như thế, giả vờ đi anh, và cái nhói đau trong em rất thật…

7. Anh cứ giả vờ đặt môi lên gò má em thôi nhé, cho hơi thở ấy khiến em bối rối biết bao nhiêu.

8. Giả vờ anh giơ cao lên một món quà bắt em cố với! Để em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa trẻ con.

9. Anh hãy giả vờ nói yêu em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu anh? Và em cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều lắm…

10. Giả vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng anh phải hứa cái siết tay giả vờ của anh đủ mạnh. Đủ mạnh...

11. Tất cả chỉ giả vờ thôi. Em tuyên thệ em sẽ không tin là thật.
Nước mắt em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt em thôi…

12. Và cuối cùng em đã giả vờ anh là em không yêu anh.
Sự thật là em yêu anh biết bao, anh biết không?

sưu tầm.

2Sự đáng yêu của con gái!!! Empty Re: Sự đáng yêu của con gái!!! Fri Jul 23, 2010 9:04 pm

kevin_nguyen

Moderators
Moderators

Có lẽ trong cuộc sống đôi lúc chúng ta phải giả vờ. Giả vờ để tự mình cảm nhận một thứ tình cảm bên trong sự giả vờ đó

3Sự đáng yêu của con gái!!! Empty Re: Sự đáng yêu của con gái!!! Fri Jul 23, 2010 9:05 pm

kevin_nguyen

Moderators
Moderators

Chắc là trước giờ nhiều người giả vờ thế với mình nhưng mình k bt.hjhj

4Sự đáng yêu của con gái!!! Empty Re: Sự đáng yêu của con gái!!! Mon Aug 02, 2010 11:08 am

kimhuong

kimhuong
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng

xấu xí như e cũng có người giả vờ như thế ak,có tự tin quá ko vậy?

5Sự đáng yêu của con gái!!! Empty Re: Sự đáng yêu của con gái!!! Mon Aug 02, 2010 4:35 pm

Member_Vip

Member_Vip
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng

kevin_nguyen đã viết:Chắc là trước giờ nhiều người giả vờ thế với mình nhưng mình k bt.hjhj
Tui cá với mọi ngừi là ông này chưa có ngừi iu
Hoặc là đang bị cô đơn vì iu ngừi mà hok được ngừi iu lại
Ha haha Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]