Sinh Viên Tình Nguyện BXMĐ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Tình Nguyện BXMĐ

Nhiệt Tình-Tự Tin-Năng Động-Sáng Tạo

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Latest topics

» Máy đo tình yêu
by kimhuong Wed Nov 23, 2011 9:29 pm

» khong nghe thiet rang chiu
by hangocngan Sun Jul 31, 2011 6:27 am

» Mem tự "xướng"
by bo_gia90 Fri Jun 03, 2011 9:46 pm

» TIẾP SỨC MÙA THI 2011: 17.000 SINH VIÊN HỖ TRỢ THÍ SINH
by Thế Bảo Fri May 27, 2011 10:55 pm

» "Điểm danh" những lỗi của con gái khiến con trai cực kì ghét
by Thế Bảo Fri May 27, 2011 10:49 pm

» Giới hạn giữa thích và yêu
by gianggiangonline Mon Mar 14, 2011 9:26 am

» Những bài hát hay của nhóm nhạc Backstreet Boy
by nguyenhungson72 Fri Feb 25, 2011 1:08 am

» Bánh đa cua Hải Phòng
by jasmine Tue Feb 01, 2011 9:23 pm

» Truyền thuyết hoa hồng xanh.
by jasmine Tue Feb 01, 2011 2:50 am

» Triết lý "yêu".ok!!!
by jasmine Tue Feb 01, 2011 2:01 am

Top posters
ThanhNguyen (245)
Tui sẻ chia ý tưởng Vote_lcapTui sẻ chia ý tưởng Voting_barTui sẻ chia ý tưởng Vote_rcap 
Thế Bảo (237)
Tui sẻ chia ý tưởng Vote_lcapTui sẻ chia ý tưởng Voting_barTui sẻ chia ý tưởng Vote_rcap 
KeyOfLove (100)
kimhuong (76)
hangocngan (71)
Member_Vip (58)
songtinh211 (51)
bo_gia90 (50)
kevin_nguyen (25)
hoang_sun123 (21)

Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 57 người, vào ngày Thu Feb 01, 2024 5:32 am
Statistics
Diễn Đàn hiện có 108 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: ngoclien46

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1102 in 364 subjects

You are not connected. Please login or register

Tui sẻ chia ý tưởng

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tui sẻ chia ý tưởng Empty Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 2:45 pm

ThanhNguyen

ThanhNguyen
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)

Kì vậy ta, mục nào cũng đông khách chỉ trừ mục này là vắng hoe Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised
Sao hok you nào viết cảm nghĩ vậy ta, tui thấy tại bến xe miền đông mấy you tâm sự to nhỏ nhiều lém mà.
Hôm bữa trước tui còn nghe mấy you khoe là được đi thi đấu trường 100 , được lên truyền hình, được nở mày nở mặt, và lỗ mũi you nào cũng phồng to vì vui sướng ( hình như cái này là nói quá thì phải, nhưng hok seo, mấy you thiệt là tốt bụng chắc chắn sẽ bỏ qua cho tui thui mà, đúng hok???????? Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy ) nhưng mà seo khi dề , hok you nào chịu viết cảm nghĩ vậy ta, hay là chữ nghĩa nó có cánh nó bay đi hết rùi, hình như là thế thì phải. ??????????????????
Cái chuyện đội bóng đá của Bến xe miền đông hết thắng lại thua, tui cũng chẳng thấy các cầu thủ vào "Nhật kí tình nguyện " liệt kê chi tiết hay tường thuật lại gì hết, tui e là trong vài chục năm sau nữa, khi mà mấy you có cháu, có chắt, chắc chúng nó hok bít cái thời huy hoàng của mấy you lúc ở trên sân cỏ thời trai trẻ đâu thì phải Question Question . Ngay bây giờ , (hình như là chưa quá muộn đâu), mấy you cứ trổ tài đi, các thế hệ tương lai sẽ nhớ đến các you mãi mãi ( ít nhất là gặp trong mơ nếu như ngoài đời họ bận rộn quá , không còn thời gian để tưởng nhớ, khà khà ).
À mà quên, tui còn một chiện này nữa, hôm bữa Anh Chuyên - đội trưởng có giới thiệu cho hầu hết các bạn nữ về "Hợp đồng tình yêu" , hok bít có ai nghe chưa ta < nếu hok thì bây giờ you nghe cũng chưa muộn đâu> , you nào là nữ nếu có cảm nghĩ gì , cứ lên "nhật kí tình nguyện mà thổ lộ" , bí quá thì cũng có thể góp ý kiến phản hồi là đồng ý hay chống đối với đội trưởng cũng được , pọn này sẽ tập hợp mọi thành viên lại mà trừng trị, ít nhất thì mỗi người cũng đánh đội trưởng một cái cho you hả giận, < chiện này chỉ là nội bộ các thành viên của Bến xe miền đông biét thui nhe, đội trưởng mà biết thì hơi phiền phức đó, Very Happy,Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy,ê mà , hình như đội trưởng mình cũng nằm trong số các thành viên đó thì phải, thui thì làm huề nhau nhe, có j bắt đội trưởng khao chôm chôm Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy >............
Thui, tui hết ý tưởng rùi đó, mấy you cứ nghĩ và thêm vào đi nha. Nhìn "nhật kí tình nguyện" bị ế , tui buồn đến não ruột, khà khà khà................ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Smile Smile Sad Sad Sad

2Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 8:41 pm

hangocngan

hangocngan
Moderators
Moderators

Hợp đồng tình yêu gì mà nghe hấp dẫn nhỉ ';Wink

3Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 9:15 pm

Thế Bảo

Thế Bảo
Admin
Admin

Hợp đồng tình yêu là gì vậy bạn ThanhNguyen?????

https://chicken.forum-viet.net

4Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 9:42 pm

ThanhNguyen

ThanhNguyen
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)

Cho đáng đời những you không đi thường xuyên
Đó là hợp đồng được kí kết giữa một bên nam(A) và bên nữ(B) cùng nhau lập ra để tránh bị chê là đang ế,
trong đó có rất nhiều quy định như, A phải đưa B về nhà trước 23h00' ...., rùi nếu 2 bên có tranh cãi thì bên B luôn luôn đúng, ....., túm lại là nhiều lém, nếu ai chưa thấy thì để bữa sau tui post lên cho (nếu đội trưởng cho mượn)

5Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 9:48 pm

hangocngan

hangocngan
Moderators
Moderators

Mình cũng đang ế..hớ hớ=))

6Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 10:02 pm

ThanhNguyen

ThanhNguyen
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)

bạn đang ế hả
nếu chấm ai rùi thì cứ bảo
tụi mình sẽ xe cho
cứ lựa chọn thoải mái, diễn đàng của tụi mình đông lắm

7Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 10:06 pm

hangocngan

hangocngan
Moderators
Moderators

se duyên kiểu hum bữa thì tui cũng xin kiú =)), chưa kịp j hết mà đẩy vô kiu chụp hình =)) hehe

8Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sat Jun 26, 2010 10:57 pm

Thế Bảo

Thế Bảo
Admin
Admin

mấy bạn này xấu nha, đẩy vô chụp hình mà không rủ luôn
hik hik Mad

9Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sun Jun 27, 2010 5:22 am

ThanhNguyen

ThanhNguyen
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)

hình như mình nhớ là bữa đó Ngân đâu phải là "nạn nhân" của tấm ảnh đâu, đừng bức xúc thế chứ
Mà mình wen. cam đoan với bạn rằng những "nạn nhân" đó đều đồng ý được kết đôi trước khi chụp hình đó
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy :face: :face: :face:
làm ngừi mẫu ảnh là cực kì hân hạnh Razz Razz Razz (đừng uýnh tui nha) Razz Razz Razz
:lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
quên nhắc nhở các you. tui đang tuyển người mẫu cho những bức ảnh tiếp theo. you nào có nhu cầu hay muốn "ra mặt" cho mọi ngừi bít đến thì đăng kí đi nha, cam đoan số lượng là có hạn, nhanh chân lên hok thì hết vé :bounce: :bounce: :bounce: :bounce: :bounce: :bounce: :bounce: :bounce:

10Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sun Jun 27, 2010 10:52 am

hangocngan

hangocngan
Moderators
Moderators

tui đứng tui chụp mà tui còn sợ chúng oánh..hehe =))

11Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sun Jun 27, 2010 6:26 pm

Thế Bảo

Thế Bảo
Admin
Admin

chụp hình mà sợ bị oánh sợ, sao nguy hiểm thế, có nên đăng ký tham gia không ta? :scratch: :scratch: :scratch: :scratch: :scratch: :scratch: :scratch: :scratch:

12Tui sẻ chia ý tưởng Empty Re: Tui sẻ chia ý tưởng Sun Jun 27, 2010 8:18 pm

ThanhNguyen

ThanhNguyen
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)
(¯`'•.¸QuảnLý¸.•'´¯)

tụi này đã chụp hình thì cam đoan một điều rằng hok tên nào dám oánh
khà khà khà Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
có bảo kê mà

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]